Hà An VIp
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Keywords

Latest topics
» Can\ 1 Dieu\ U'oC"...
Danh\ cho Nhung~ Ban GAi THAT" TinH EmptyThu Apr 05, 2012 12:59 pm by 1NguOiDau_1NguOihP

» tìm người thân
Danh\ cho Nhung~ Ban GAi THAT" TinH EmptyWed Apr 04, 2012 8:42 pm by Admin

» Danh\ cho Nhung~ Ban GAi THAT" TinH
Danh\ cho Nhung~ Ban GAi THAT" TinH EmptyWed Apr 04, 2012 1:47 pm by 1NguOiDau_1NguOihP

» Khi Ty Den" Roi Di
Danh\ cho Nhung~ Ban GAi THAT" TinH EmptyWed Apr 04, 2012 1:45 pm by 1NguOiDau_1NguOihP

» nEzzzzz!!!! nghi~ hO. xem!!!!
Danh\ cho Nhung~ Ban GAi THAT" TinH EmptySun Apr 01, 2012 7:49 pm by taodobenho98

» mọi người ơi cko tui hỏi..........=>
Danh\ cho Nhung~ Ban GAi THAT" TinH EmptySun Apr 01, 2012 7:29 pm by taodobenho98

» tao thắc mắc kái này chúng mày ạ >>>>>>>>> giúp t nak....... thanks nhìu. hj2
Danh\ cho Nhung~ Ban GAi THAT" TinH EmptySun Apr 01, 2012 7:22 pm by taodobenho98

» Tinh\ Yeu LA\ ji`
Danh\ cho Nhung~ Ban GAi THAT" TinH EmptySun Apr 01, 2012 7:20 pm by taodobenho98

» coa jh vuj ko?
Danh\ cho Nhung~ Ban GAi THAT" TinH EmptySun Apr 01, 2012 7:17 pm by taodobenho98

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

video hay
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

dj fly to heaven

Danh\ cho Nhung~ Ban GAi THAT" TinH

Go down

Danh\ cho Nhung~ Ban GAi THAT" TinH Empty Danh cho Nhung~ Ban GAi THAT" TinH

Bài gửi  1NguOiDau_1NguOihP Wed Apr 04, 2012 1:47 pm

Vậy là mình xa nhau !
Đau,
Lạnh,
Buồn,
Và em đã khóc,khóc thật nhiều.
Khóc vì nhớ anh !

Tình yêu của chúng ta vừa mới chào đời thôi mà,em còn chưa kịp khai sinh cho tình yêu đó thì nó đã lâm bệnh và rời bỏ em rồi.
Anh nói anh yêu em,anh yêu em mà anh lại bỏ em vậy sao ? anh yêu em mà giờ em lại cô đơn 1 mình vậy sao?Tại sao anh mới nói yêu em mà anh đã bỏ em đi rồi.

3 tháng!
Khoảng thời gian đó không dài và không ngắn,nhưng nó quá nhanh để bắt đầu và kết thúc 1 tình yêu phải không anh.E chỉ là cơn gió thoảng qua trong anh mà thôi,chỉ là tạm thời thay thế cho 1 ai đó mà thôi.
Em đau khi em biết điều đó là sự thật,em đau lắm anh có biết không? Chắc anh không biết điều đó đâu nhỉ,mà có khi biết anh cũng không quan tâm phải không.
Em đã quá tự tin khi yêu anh,em nghĩ anh yêu em thật lòng,vậy nên giờ đây em đau và xấu hổ khi mối tình đầu của em tan vỡ,tan vỡ quá nhanh.

Nhưng,
Em không trách anh,không giận anh,
Vì,
Em đau khổ vì mất anh nhưng có ai đó hạnh phúc khi có anh,
Và,
Em đã đem lại hạnh phúc cho người khác bằng cách hi sinh hạnh phúc của mình,
Vậy cũng là hạnh phúc anh nhỉ !
Anh hạnh phúc nhé !
À,anh vẫn còn chưa làm 2 việc cho em nữa đấy,nhưng chắc anh quên rồi nhỉ !
Anh hãy nắm tay người con gái anh yêu chung bước đến cuối con đường nhé,mối tình đầu của em !
Cảm ơn anh đã bên em!

1NguOiDau_1NguOihP
lính mới

- Similar topics